Xuất hiện vào năm 2001, thương hiệu thời trang Canifa đã là cái tên không còn xa lạ đối với người tiêu dùng Việt Nam. Canifa mang trong mình sứ mệnh đem lại niềm vui mặc mới cho hàng triệu gia đình với niềm tin người dân Việt Nam cũng đang hướng tới một cuộc sống năng động, tích cực hơn.
Thương hiệu không chỉ nổi tiếng bởi sự đa dạng mẫu mã sản phẩm mà còn ghi điểm trong lòng khách hàng bởi thiết kế đẹp mắt và chất lượng sản phẩm tốt, phù hợp với nhu cầu của người tiêu dùng. Cho tới ngày nay, Canifa vẫn đang không ngừng mở rộng và phát triển, trở thành một trong những thương hiệu thời trang gia đình phổ biến nhất Việt Nam.
MỤC ĐÍCH
Tăng doanh số bán hàng cho các sản phẩm từ Canifa. Nâng cao độ nhận diện thương hiệu và quảng bá sản phẩm.
GIẢI PHÁP
Kết hợp với Influencers đề xuất content phù hợp để quảng bá sản phẩm phù hợp với tiêu chí của nhãn hàng
KẾT QUẢ
35
INFLUENCERS
1.575.974
ENGAGEMENTS
2223
COMMENTS
681
SHARES
Cho em Order vài chú áo thun cho mùa hè oi bức này vớiiiiiii… Người đăng: