Pet Mart là một chuỗi cửa hàng đáng tin cậy và uy tín chuyên cung cấp sản phẩm và dịch vụ cho thú cưng. Với tầm nhìn tạo ra một môi trường tốt nhất cho sự phát triển và chăm sóc thú cưng, Pet Mart đã trở thành một điểm đến phổ biến cho những người chủ yêu động vật.
Đến với Pet Mart, khách hàng sẽ được cung cấp một loạt các sản phẩm chất lượng và đa dạng cho thú cưng, bao gồm thức ăn, đồ chơi, lồng, yến sào, các loại vật dụng và phụ kiện khác. Tất cả các sản phẩm đều được lựa chọn kỹ càng để đảm bảo đáp ứng các yêu cầu dinh dưỡng, an toàn và giải trí cho thú cưng.
MỤC ĐÍCH
Nâng cao độ nhận diện thương hiệu
GIẢI PHÁP
Kết hợp với Influencer đề xuất content phù hợp với tiêu chí thương hiệuTriển khai quảng bá trên nền tảng mạng xã hội
KẾT QUẢ
40
CREATORS
186.017
ENGAGEMENTS
2.088
COMMENTS
2.186
SHARES
Ở Pet Mart đa dạng các loại hình dịch vụ, hàng hoá chính hãng, đồ dùng, thức ăn, nhà, chuồng, phụ kiện, dịch vụ cắt tỉa lông, khách sạn, được nhân viên chăm sóc tận tình chu đáo á…. Người đăng:
Từ rất lâu Pet Mart đã là một nơi quen thuộc của hai mẹ con tui vì ở đây có bán tất tần tật tất cả các đồ dùng, phụ kiện, quần áo, thức ăn và thậm chí cả làm đẹp cho thú cưng… Người đăng: